DX07W024JA1R1000_View2
DX07W024JA1R1000
DX07W024JA1R1000
DX07W024JA1R1000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3100-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-3100-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-3100-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07W024JA1R1000
คำอธิบาย
CONN RCPT USB3.1 TYPEC 24POS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DX07W024JA1R1000 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
ผู้ผลิต
JAE Electronics
การป้องกันการเข้า
IPX8 - กันน้ำ
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.25A, 1.25A, 5A, 6.25A
ประเภทคอนเนคเตอร์
USB-C (USB TYPE-C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
48V