DX07W024JA2R1000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3102-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-3102-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-3102-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07W024JA2R1000
คำอธิบาย
CONN RCPT USB3.1 TYPEC 24POS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
USB-C (USB TYPE-C) USB 2.0 เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 24 ตำแหน่ง ขอบบอร์ด, ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DX07W024JA2R1000 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การป้องกันการเข้า
IPX8 - กันน้ำ
ผู้ผลิต
JAE Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
ชุด
จำนวนของพอร์ต
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.25A, 1.25A, 5A, 6.25A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
48V