FI-RE41HL
FI-RE41HL
FI-RE41HL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1202-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-RE41HL
คำอธิบาย
CONN PLUG HSG 41POS 0.50MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
41 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ปลั๊ก 0.020" (0.50mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FI-RE41HL รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
1
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาใบมีด
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
จำนวนของตำแหน่ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.020" (0.50mm)