FI-RE41S-VF-R1300 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CONN RCPT 41POS 0.02 GOLD SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 41 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.020" (0.50mm) ติดบนพื้นผิว ทอง |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ประเภทสายรัด อุปกรณ์ยึดสลัก |
Mfr | พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ |
ชุด | ความสูงฉนวน 0.183" (4.65mm) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 80°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ระดับความไวไฟ UL94 V-0 |
ประเภทคอนเนคเตอร์ | พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง ดีบุก |
ประเภทหน้าสัมผัส ซ็อกเก็ตใบมีดตัวเมีย | ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน 10.1mm, 16.1mm |
รูปแบบ บอร์ดไปยังสายเคเบิล/สายไฟ | คุณสมบัติ ชิลด์, การยึดบัดกรี |
จำนวนของตำแหน่ง | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) 0.8A ต่อหน้าสัมผัส |