FI-RE41S-VF-R1300
FI-RE41S-VF-R1300
FI-RE41S-VF-R1300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2388-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-2388-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-2388-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-RE41S-VF-R1300
คำอธิบาย
CONN RCPT 41POS 0.02 GOLD SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
41 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.020" (0.50mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความสูงฉนวน
0.183" (4.65mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตใบมีดตัวเมีย
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
10.1mm, 16.1mm
รูปแบบ
บอร์ดไปยังสายเคเบิล/สายไฟ
คุณสมบัติ
ชิลด์, การยึดบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.8A ต่อหน้าสัมผัส