FI-S20P-HFE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1836-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-S20P-HFE
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD R/A 20POS 1.25MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 20 ตำแหน่ง 0.049" (1.25mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FI-S20P-HFE รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ฟริคชั่นล็อค
Mfr
ความสูงฉนวน
0.071" (1.80mm)
ชุด
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
บรรจุภัณฑ์
แถบ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุกหรือดีบุกอัลลอย
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP), ไส้แก้ว
ระยะ - การเชื่อมต่อ
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
จำนวนของแถว
1
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีน้ำตาลอ่อน
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A ต่อหน้าสัมผัส
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
200V