FI-SE20MRE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2083-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-SE20MRE
คำอธิบาย
CONN PLUG 20POS GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 ตำแหน่ง สี่เหลี่ยมผืนผ้า ปลั๊ก คอนเนคเตอร์ ทอง
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ประเภทสายรัด
ล็อคอุปกรณ์หยุด
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทสายไฟ
สายเคเบิลแบนอ่อน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
3.94µin (0.10µm)
จำนวนของตำแหน่ง
20
สี
สีดำ
ระยะ
0.049" (1.25mm)