FI-SE20ME
FI-SE20ME
FI-SE20ME
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1842-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-SE20ME
คำอธิบาย
CONN PLUG 20POS GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 ตำแหน่ง สี่เหลี่ยมผืนผ้า ปลั๊ก คอนเนคเตอร์ ทอง
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
1
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ประเภทสายรัด
ล็อคอุปกรณ์หยุด
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทสายไฟ
สายเคเบิลแบนอ่อน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
3.94µin (0.10µm)
จำนวนของตำแหน่ง
20
สี
สีดำ
ระยะ
0.049" (1.25mm)