IL-12P-S3FP2-1 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Hirose Electric Co Ltd
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IL-12P-S3FP2-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IL-12P-S3FP2-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-12P-S3FP2-1
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 12POS 2.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 12 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
ประเภทสายรัด
ฟริคชั่นล็อค
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.236" (6.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.138" (3.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.256" (6.50mm)