IL-12S-S3L-(N)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IL-12S-S3L-(N)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-12S-S3L-(N)
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 12POS 2.50MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีน้ำตาล 0.098" (2.50mm)
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
1
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายรัด
ฟริคชั่นล็อค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีน้ำตาล
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
จำนวนของตำแหน่ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.098" (2.50mm)