MM60-52B1-B1-R850
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2274-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-2274-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-2274-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM60-52B1-B1-R850
คำอธิบาย
CONN PCI EXP MIN FML 52POS 0.031
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
52 ตำแหน่ง ตัวเมีย คอนเนคเตอร์ PCI Express การ์ดขนาดเล็ก ทอง 0.031" (0.80mm)
หมวดหมู่
อ่านออกเสียง
คู่
ผู้ผลิต
JAE Electronics
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ส่วนปลาย
บัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทการ์ด
PCI Express การ์ดขนาดเล็ก
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
เพศ
ตัวเมีย
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
3.94µin (0.10µm)
จำนวนของตำแหน่ง
52
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความหนาของการ์ด
0.039" (1.00mm)
วัสดุ - ฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.031" (0.80mm)