MX23A26NF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1686-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX23A26NF1
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 26POS 2.5MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 26 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MX23A26NF1 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.122" (3.10mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.720" (18.30mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
การป้องกันการเข้า
กันน้ำ
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A