MX23A26SF1
MX23A26SF1
MX23A26SF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1687-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX23A26SF1
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 26POS 2.50MM
คำอธิบายโดยละเอียด
26 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีดำ 0.098" (2.50mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MX23A26SF1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.173" (4.40mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ระยะ
0.098" (2.50mm)