A700D566M010ATE015
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-A700D566M010ATE015TR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-A700D566M010ATE015CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-A700D566M010ATE015DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A700D566M010ATE015
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 56UF 20% 10V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
56 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ 2917 (7343 เมตริก) 15mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
A700D566M010ATE015 รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
ผู้ผลิต
KEMET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.1 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)
ความจุไฟฟ้า
56 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
15mOhm