A771MS567M1ELAS011
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-A771MS567M1ELAS011TR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-A771MS567M1ELAS011CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-A771MS567M1ELAS011DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A771MS567M1ELAS011
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 560UF 20% 25V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
560 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 11mOhm 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
A771MS567M1ELAS011 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
KEMET
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
168.75 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.375 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
560 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
11mOhm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C