ALC70A103CF063 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 151
เอกสารข้อมูล
Similar
Cornell Dubilier Knowles
มีอยู่ในสต็อค: 3,782
เอกสารข้อมูล
10000 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 39.81mOhm @ 100Hz 13000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ALC70A103CF063
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-19604-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALC70A103CF063
คำอธิบาย
CAP ALUM 10000UF 20% 63V SNAP TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ALC70A103CF063 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
6.85 A @ 100 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
9.4 A @ 10 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
30 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
1.181" Dia (30.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.047" (52.00mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
39.81mOhm @ 100Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
13000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C