C0402C103J3RACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0402C103J3RACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0402C103J3RACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0402C103J3RACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0402C103J3RACTU
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 25V X7R 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±5% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C0402C103J3RACTU รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความหนา (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)