C0402C103J3RACTU | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 10000PF 25V X7R 0402 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10000 pF ±5% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0402 (1005 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C0402C103J3RACTU รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ชุด | แอพพลิเคชั่น |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ความหนา (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |