C0603C121F1GACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0603C121F1GACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0603C121F1GACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0603C121F1GACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0603C121F1GACTU
คำอธิบาย
CAP CER 120PF 100V C0G/NP0 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 pF ±1% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C0603C121F1GACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ความหนา (สูงสุด)
0.034" (0.87mm)