C0603C472J1HACTU | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 4700PF 100V X8R 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4700 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C0603C472J1HACTU รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
Mfr | คุณสมบัติ ESL ต่ำ, อุณหภูมิสูง |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ความหนา (สูงสุด) 0.034" (0.87mm) |