C0603C472J1HACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0603C472J1HACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0603C472J1HACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0603C472J1HACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0603C472J1HACTU
คำอธิบาย
CAP CER 4700PF 100V X8R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C0603C472J1HACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ, อุณหภูมิสูง
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความหนา (สูงสุด)
0.034" (0.87mm)