C0603C472K2RACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0603C472K2RACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0603C472K2RACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0603C472K2RACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0603C472K2RACTU
คำอธิบาย
CAP CER 4700PF 200V X7R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 pF ±10% 200V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C0603C472K2RACTU รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.034" (0.87mm)