C0603C473K5NACTU | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 0.047UF 50V X8L 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 0.047 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8L 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C0603C473K5NACTU รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
Mfr | คุณสมบัติ อุณหภูมิสูง |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ความหนา (สูงสุด) 0.034" (0.87mm) |