C0603C473K5NACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0603C473K5NACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0603C473K5NACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0603C473K5NACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0603C473K5NACTU
คำอธิบาย
CAP CER 0.047UF 50V X8L 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.047 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8L 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C0603C473K5NACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
อุณหภูมิสูง
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.034" (0.87mm)