C0805C102KDRACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0805C102KDRACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0805C102KDRACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0805C102KDRACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0805C102KDRACTU
คำอธิบาย
CAP CER 1000PF 1KV X7R 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ±10% 1000V (1kV) ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C0805C102KDRACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ, แรงดันไฟฟ้าสูง
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)