C0805F153K1RACTU มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 6,630
เอกสารข้อมูล
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 2,762
เอกสารข้อมูล
Similar
TDK
0.015 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
C0805F153K1RACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0805F153K1RACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0805F153K1RACTU
คำอธิบาย
CAP CER 0.015UF 100V X7R 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
C0805F153K1RACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
โหมดเปิด
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.88mm)