C0805F472K2RACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C0805F472K2RACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C0805F472K2RACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C0805F472K2RACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0805F472K2RACTU
คำอธิบาย
CAP CER 4700PF 200V X7R 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 pF ±10% 200V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C0805F472K2RACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
โหมดเปิด
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)