C0805F682K1RACTU มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 7,536
เอกสารข้อมูล
Direct
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 8,773
เอกสารข้อมูล
Upgrade
TDK
6800 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)