C0805X223KAREC มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 111
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
0.022 µF ±10% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Finding the Most Accurate Capacitance Measurement
C0805X223KAREC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
C0805X223KAREC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C0805X223KAREC
คำอธิบาย
CAP CER 0805 22NF 250V X7R 10%
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
C0805X223KAREC รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (0.98mm)