C1206C102KGRACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C1206C102KGRACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C1206C102KGRACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C1206C102KGRACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1206C102KGRACTU
คำอธิบาย
CAP CER 1000PF 2KV X7R 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ±10% 2000V (2kV) ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1206C102KGRACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ, แรงดันไฟฟ้าสูง
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.069" (1.75mm)