C1206C155K3NACTU มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 1,081
เอกสารข้อมูล
Similar
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 424
เอกสารข้อมูล
1.5 µF ±10% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8L 1206 (3216 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์