C1206C223F3GACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10002-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10002-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10002-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1206C223F3GACTU
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 25V C0G/NP0 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ±1% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1206C223F3GACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.88mm)