C1210C106M5R2C7186
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10007-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10007-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10007-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1210C106M5R2C7186
คำอธิบาย
CAP CER 10UF 50V X7R SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF ±20% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R SMD แบบซ้อน, 2 J-Lead
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1210C106M5R2C7186 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ (ซ้อนกัน)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD แบบซ้อน, 2 J-Lead
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)