C1210C332KFRACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C1210C332KFRACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C1210C332KFRACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C1210C332KFRACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1210C332KFRACTU
คำอธิบาย
CAP CER 3300PF 1.5KV X7R 1210
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3300 pF ±10% 1500V (1.5kV) ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1210 (3225 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1210C332KFRACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ, แรงดันไฟฟ้าสูง
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.061" (1.55mm)