C1808C102KHRACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C1808C102KHRACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C1808C102KHRACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C1808C102KHRACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1808C102KHRACTU
คำอธิบาย
CAP CER 1000PF 3KV X7R 1808
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ±10% 3000V (3kV) ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1808 (4520 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1808C102KHRACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ, แรงดันไฟฟ้าสูง
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1808 (4520 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.185" L x 0.079" W (4.70mm x 2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.085" (2.15mm)