C1812C103KGRACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C1812C103KGRACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C1812C103KGRACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C1812C103KGRACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1812C103KGRACTU
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 2KV X7R 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 2000V (2kV) ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1812C103KGRACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.106" (2.70mm)