C1812C104F5GACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10016-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10016-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10016-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1812C104F5GACTU
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 50V C0G/NP0 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±1% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1812C104F5GACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ความหนา (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)