C2220X104K2RACTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C2220X104K2RACTUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-C2220X104K2RACTUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-C2220X104K2RACTUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C2220X104K2RACTU
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 200V X7R 2220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±10% 200V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 2220 (5750 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C2220X104K2RACTU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2220 (5750 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.232" L x 0.197" W (5.90mm x 5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)