C44AMGP5500ZA0J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-C44AMGP5500ZA0J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C44AMGP5500ZA0J
คำอธิบาย
CAP FILM 50UF 5% 850VDC RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 450V 850V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี, กระป๋อง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C44AMGP5500ZA0J รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
5 mOhms
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
แชสซี, ติดตั้งด้วยสลักเกลียวสองปลาย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
2.992" Dia (76.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
5.512" (140.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ส่วนปลาย
มีเกลียว, ตัวผู้
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
450V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.878" (22.30mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
850V