CK05BX101K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1001-2002-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CK05BX101K
คำอธิบาย
CAP CER 100PF 200V 10% RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 pF ±10% 200V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก BX แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CK05BX101K รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
ถุง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.190" L x 0.090" W (4.83mm x 2.29mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.200" (5.08mm)