CK05BX103KT/R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 10000PF 100V BX RADIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 32 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10000 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก BX แนวรัศมี |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CK05BX103KT/R รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
Mfr | แอพพลิเคชั่น |
ชุด | ประเภทการติดตั้ง |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.190" L x 0.090" W (4.83mm x 2.29mm) |
ความจุไฟฟ้า | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.200" (5.08mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ระยะห่างระหว่างตัวนำ 0.200" (5.08mm) |