CK05BX103KT/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1001-2003-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1001-2003-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CK05BX103KT/R
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 100V BX RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก BX แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
CK05BX103KT/R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ขนาด / มิติ
0.190" L x 0.090" W (4.83mm x 2.29mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.200" (5.08mm)