CK05BX104KT/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1001-2005-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1001-2005-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CK05BX104KT/R
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 50V BX RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก BX แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CK05BX104KT/R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.190" L x 0.090" W (4.83mm x 2.29mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.200" (5.08mm)