ESL477M035AH8AA มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
470 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 30mOhm @ 100kHz 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ESL477M035AH8AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-ESL477M035AH8AA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESL477M035AH8AA
คำอธิบาย
CAP ALUM RAD 105C
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESL477M035AH8AA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
877.5 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.755 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.630" (16.00mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C