MPLC0730L4R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10992-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10992-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10992-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPLC0730L4R7
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 5A 41 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 5 A สูงสุด 41mOhm 2-SMD, J-Lead
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPLC0730L4R7 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 41mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 120°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.303" L x 0.264" W (7.70mm x 6.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5.6A