R413F11000000M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-5470-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R413F11000000M
คำอธิบาย
CAP FILM 1000PF 20% 1KVDC RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 300V 1000V (1kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R413F11000000M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.157" W (13.00mm x 4.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.358" (9.10mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300V
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์; EMI, การกั้น RFI
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1000V (1kV)