R413I21000000M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-5474-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R413I21000000M
คำอธิบาย
CAP FILM 10000PF 20% 1KVDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 300V 1000V (1kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
R413I21000000M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.197" W (18.00mm x 5.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.437" (11.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1000V (1kV)