T498C225K035ATE2K2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-11396-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-11396-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-11396-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T498C225K035ATE2K2
คำอธิบาย
CAP TANT 2.2UF 10% 35V 2312
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF หล่อ ตัวเก็บประจุแทนทาลัม 35 V 2312 (6032 เมตริก) 2.2Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T498C225K035ATE2K2 รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 150°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2312 (6032 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.126" W (6.00mm x 3.20mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
รหัสขนาดของผู้ผลิต
C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
อัตรา
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
คุณสมบัติ
รถยนต์
ประเภท
หล่อ
เกรด
รถยนต์
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
2.2Ohm
คุณสมบัติ
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C