T520A476M006ATE150 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Sprague
มีอยู่ในสต็อค: 1,919
เอกสารข้อมูล
Direct
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 729
เอกสารข้อมูล
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 0
47 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 6.3 V 1206 (3216 เมตริก) 150mOhm @ 100kHz
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์