T520B686M006ATE025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-5231-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-5231-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-5231-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T520B686M006ATE025
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 68UF 6.3V 1411
คำอธิบายโดยละเอียด
68 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 6.3 V 1411 (3528 เมตริก) 25mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
T520B686M006ATE025 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
68 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm @ 100kHz